Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á
Vòng loại World Cup, khu vực Châu Á
15:00 - 15/10
mông cổ
0 - 0
kyrgyztan
15:30 - 15/10
cộng hòa dân chủ nhân dân triều tiêu
0 - 0
hàn quốc
-1
18:30 - 15/10
campuchia
0 - 0
iraq
18:30 - 15/10
indonesia
0 - 0
việt nam
-0.5/1
18:40 - 15/10
đài bắc trung quốc
0 - 0
úc
-4
18:45 - 15/10
singapore
0 - 0
uzbekistan
19:00 - 15/10
philippin
0 - 0
trung quốc
19:00 - 15/10
thái lan
0 - 0
các tiểu vương quốc ả rập thống nhất
-0.5/1
19:15 - 15/10
tajikistan
0 - 0
nhật bản
20:00 - 15/10
lãnh thổ palastine
0 - 0
ả rập saudi
21:00 - 15/10
cộng hòa ả rập syrie
0 - 0
guam
21:00 - 15/10
ấn độ
0 - 0
bangladesh
21:00 - 15/10
sri lanka
0 - 0
liban
23:00 - 15/10
jordan
0 - 0
nepal
23:30 - 15/10
bahrain
0 - 0
nước cộng hòa hồi giáo iran
23:30 - 15/10
qatar
0 - 0
oman
Vòng loại EURO 2020
20:00 - 13/10
kazakhstan
0 - 2
bỉ
-2
23:00 - 13/10
scotland
6 - 0
san marino
5.5
23:00 - 13/10
đảo síp
0 - 5
nga
-1
23:00 - 13/10
hungary
1 - 0
azerbaijan
1.5/2
23:00 - 13/10
belarus
1 - 2
hà lan
-2
01:45 - 14/10
xứ wales
1 - 1
croatia
-0/0.5
01:45 - 14/10
slovenia
0 - 1
áo
0
01:45 - 14/10
ba lan
2 - 0
bắc macedonia
1.5
01:45 - 14/10
estonia
0 - 3
đức
-3/3.5
01:45 - 15/10
kosovo
0 - 0
montenegro
0.5/1
01:45 - 15/10
bungary
0 - 0
anh
-1.5/2
01:45 - 15/10
ukraine
0 - 0
bồ đào nha
-0.5
01:45 - 15/10
lithuania
0 - 0
serbia
-2
01:45 - 15/10
cộng hòa moldova
0 - 0
albania
-0.5/1
01:45 - 15/10
iceland
0 - 0
angorra
3
01:45 - 15/10
pháp
0 - 0
thổ nhĩ kỳ
1.5
23:00 - 15/10
phần lan
0 - 0
armenia
1
01:45 - 16/10
thụy sỹ
0 - 0
ireland
0.5/1
01:45 - 16/10
gibraltar
0 - 0
georgia
-2/2.5
01:45 - 16/10
thụy điển
0 - 0
tây ban nha
-0.5/1
01:45 - 16/10
quẩn đảo faroe
0 - 0
malta
0.5
01:45 - 16/10
romani
0 - 0
na uy
0/0.5
01:45 - 16/10
israel
0 - 0
latvia
2.5
01:45 - 16/10
liechtenstein
0 - 0
ý
-4
01:45 - 16/10
hy lạp
0 - 0
bosnia & herzegovina
0
Giao hữu quốc tế
18:00 - 13/10
u22 việt nam
0 - 0
al ahli uae
19:00 - 13/10
brazil
1 - 1
nigeria
1/1.5
20:00 - 13/10
kenya
0 - 1
mozambique
0.5
20:00 - 13/10
nam phi
2 - 1
mali
21:00 - 13/10
argentina
6 - 1
ecuador
-0.5
01:45 - 14/10
slovakia
1 - 1
paraguay
0/0.5
00:00 - 15/10
cộng hòa séc
0 - 0
bắc ireland
0.5
00:00 - 15/10
ai cập
0 - 0
botswana
03:00 - 15/10
venezuela
0 - 0
trinidad và tobago
1.5/2
23:00 - 15/10
chi lê
0 - 0
guinea
00:00 - 16/10
đan mạch
0 - 0
luxembourg
2.5/3
02:00 - 16/10
algeria
0 - 0
colombia
-0/0.5
07:00 - 16/10
bolivia
0 - 0
haiti
08:30 - 16/10
peru
0 - 0
uruguay
Giải USL Championship
07:00 - 13/10
memphis 901 fc
1 - 2
charlotte independence
07:00 - 13/10
nashville sc
2 - 0
north carolina fc
07:00 - 13/10
tulsa roughnecks fc
2 - 1
new mexico united
07:30 - 13/10
saint louis fc
0 - 1
pittsburgh riverhounds
09:00 - 13/10
tacoma defiance
2 - 0
colorado springs switchbacks fc
09:30 - 13/10
fresno fc
2 - 2
la galaxy ii
09:30 - 13/10
las vegas lights
0 - 2
reno 1868 fc
09:30 - 13/10
phoenix rising fc
1 - 2
real monarchs slc
09:30 - 13/10
sacramento republic fc
2 - 3
orange county sc
01:00 - 14/10
charleston battery
1 - 2
loudoun united fc
06:00 - 14/10
okc energy fc
0 - 2
rio grande valley fc
08:00 - 16/10
el paso locomotive fc
0 - 0
portland timbers ii
06:00 - 17/10
indy eleven
0 - 0
swope park rangers
06:30 - 17/10
charleston battery
0 - 0
memphis 901 fc
Giải vô địch quốc gia Serie A (Brazil)
07:00 - 13/10
se palmeiras sp
1 - 0
botafogo rj
1.5
02:00 - 14/10
sc internacional rs
0 - 0
santos fc
0/0.5
02:00 - 14/10
ceara ce
1 - 0
avai fc sc
0.5/1
02:00 - 14/10
vasco da gama rj
1 - 0
fortaleza ec ce
0.5
02:00 - 14/10
ca paranaense pr
0 - 2
flamengo rj
0/0.5
04:00 - 14/10
sao paulo sp
1 - 0
sc corinthians sp
0/0.5
05:00 - 14/10
atletico mineiro mg
1 - 4
gremio fb porto alegrense
0/0.5
05:00 - 14/10
chapecoense sc
1 - 1
cruzeiro ec mg
0/0.5
05:15 - 17/10
gremio fb porto alegrense
0 - 0
ec bahia ba
05:15 - 17/10
csa al
0 - 0
atletico mineiro mg
06:00 - 17/10
fortaleza ec ce
0 - 0
flamengo rj
Giải giao hữu cấp câu lạc bộ
07:00 - 13/10
guadalajara chivas
1 - 0
club leon
18:00 - 13/10
fc arsenal tula
1 - 2
fk jelgava
20:00 - 13/10
bloemfontein celtic fc
2 - 0
kaizer chiefs
20:00 - 13/10
fc dinamo moscow
2 - 0
fc pyunik
18:00 - 14/10
cska moscow
0 - 0
fk kolomna
Giải vô địch quốc gia Clausura (Colombia)
07:45 - 13/10
millonarios fc
1 - 2
america de cali
02:00 - 14/10
cd la equidad
1 - 1
cd once caldas
04:00 - 14/10
u. m. santa marta
1 - 0
envigado fc
05:00 - 14/10
atletico nacional medellin
1 - 0
rionegro aguilas
06:00 - 14/10
jaguares d. cordoba
0 - 1
independiente medellin
08:00 - 14/10
cucuta deportivo fc
0 - 0
boyaca patriotas
0/0.5
07:00 - 15/10
cd atletico huila
0 - 0
ca bucaramanga
Giải vô địch quốc gia Peru
08:00 - 13/10
universitario de deportes
0 - 0
sporting cristal
23:00 - 13/10
pirata fc
1 - 1
sport boys association
03:30 - 14/10
cd usmp
2 - 3
alianza lima
06:00 - 14/10
fbc melgar
1 - 0
escuela municipal deportivo binacional
03:00 - 15/10
real garcilaso
0 - 0
universidad cesar vallejo
Giải Bóng Đá Nữ Quốc Gia (Mỹ)
08:00 - 13/10
utah royals fc
2 - 1
houston dash
09:30 - 13/10
portland thorns fc
0 - 0
washington spirit
Cúp QG Mexico
09:00 - 13/10
tiburones rojos de veracruz
0 - 1
deportivo toluca fc
00:00 - 14/10
cf potros uaem
0 - 0
pumas unam
J. Leauge 3 - Giải hạng nhì quốc gia Nhật Bản
11:00 - 13/10
fujieda myfc
1 - 0
kamatamare sanuki
11:00 - 13/10
ac nagano parceiro
0 - 0
yscc yokohama
11:00 - 13/10
gainare tottori
2 - 2
gamba osaka
12:00 - 13/10
giravanz kitakyushu
2 - 1
grulla morioka
12:00 - 13/10
cerezo osaka
1 - 1
fukushima united fc
14:00 - 13/10
kataller toyama
1 - 1
roasso kumamoto
11:00 - 14/10
vanraure hachnohe fc
0 - 0
sc sagamihara
Cúp quốc gia Nabisco (Nhật Bản)
11:00 - 13/10
hokkaido consadole sapporo
1 - 0
gamba osaka
0/0.5
17:00 - 13/10
kashima antlers
0 - 0
kawasaki frontale
0/0.5
Giải hạng nhất quốc gia Nhật Bản
12:00 - 13/10
montedio yamagata
0 - 0
fc gifu
12:00 - 13/10
tokushima vortis
2 - 1
fagiano okayama
13:00 - 13/10
machida zelvia
0 - 0
kagoshima united
13:00 - 13/10
ehime fc
0 - 1
niigata albirex
14:00 - 13/10
ventforet kofu
1 - 1
tochigi sc
12:00 - 14/10
kashiwa reysol
0 - 0
mito hollyhock
17:00 - 15/10
yokohama fc
0 - 0
zweigen kanazawa
Giải vô địch quốc gia Úc
12:00 - 13/10
wellington phoenix fc
0 - 1
western united fc
0/0.5
14:00 - 13/10
perth glory fc
1 - 1
brisbane roar fc
0.5/1
PFL, Phía Đông (Nga)
13:00 - 13/10
fc chita
3 - 3
sakhalin sakhalinsk
15:00 - 13/10
zenit irkutsk
2 - 0
fk novosibirsk
Giải hạng hai quốc gia Trung Quốc
14:00 - 13/10
hubei chufeng heli fc
2 - 0
beijing institute of technology fc
14:00 - 13/10
taizhou yuanda
2 - 2
jiangxi liansheng fc
18:00 - 13/10
fujian tianxin
1 - 1
qingdao jonoon
18:30 - 13/10
suzhou jinfu
0 - 1
hebei elite fc
Philippines Premier League
15:00 - 13/10
mendiola fc
0 - 0
global cebu fc
15:00 - 16/10
kaya fc-iloilo
0 - 0
green archers united
18:00 - 16/10
ceres-negros fc
0 - 0
mendiola fc
Bundesliga, Women
15:00 - 13/10
ffc vorderland
2 - 4
sv neulengbach
18:00 - 13/10
fc bergheim
0 - 2
sk sturm graz
Giải hạng nhì quốc gia (Cộng hòa Séc)
15:15 - 13/10
fc banik ostrava b
0 - 1
fc hlucin
15:15 - 13/10
fc velke mezirici
3 - 1
sk hanacka slavia kromeriz
15:15 - 13/10
sk unicov
3 - 1
1 sc znojmo fk
15:30 - 13/10
fc fastav zlin b
0 - 2
rosice
Giải hạng nhì quốc gia Cộng hòa Séc
15:15 - 13/10
fk admira prague
2 - 1
fk pribram b
15:15 - 13/10
sk slavia praha b
2 - 1
mas taborsko
15:15 - 13/10
fc hradec kralove b
1 - 1
fk chlumec nc
15:15 - 13/10
fk dukla praha b
0 - 1
fk jablonec b
20:30 - 13/10
sk zapy
2 - 0
fc slovan liberec
20:30 - 13/10
sk sokol brozany
0 - 1
tj jiskra usti nad orlici
Giải hạng nhất quốc gia Slovakia
15:30 - 13/10
fc petrzalka 1898
0 - 2
mfk dukla banska bystrica
15:30 - 13/10
fc stk 1914 samorin
0 - 1
fk poprad
15:30 - 13/10
mfk ruzomberok b
0 - 0
fk zeleziarne podbrezova
20:00 - 13/10
fk slavoj trebisov
3 - 1
kfc komarno
Giải hạng năm quốc gia Hamburg (Đức)
15:45 - 13/10
usc paloma
2 - 2
hamburger sv iii
19:00 - 13/10
sv rugenbergen 1925
2 - 3
hsv barmbek-uhlenhorst 1923
19:00 - 13/10
tsv buchholz 08
5 - 3
union tornesch
20:00 - 13/10
tsv sasel 1925
0 - 1
tus dassendorf 1948
20:30 - 13/10
wandsbeker tsv concordia 1881
2 - 0
sv curslack-neuengamme 1919
Giải hạng nhì, Nữ
16:00 - 13/10
fc bayern munich ii
3 - 4
tsg 1899 hoffenheim ii
16:00 - 13/10
1. ffc frankfurt ii
4 - 0
1. ffc turbine potsdam ii
16:00 - 13/10
fc ingolstadt 04
2 - 3
vfl wolfsburg ii
19:00 - 13/10
sg 99 andernach
2 - 1
fc saarbrucken
19:00 - 13/10
borussia m'gladbach
3 - 1
fsv gutersloh
19:00 - 13/10
arminia bielefeld
2 - 3
werder bremen
19:00 - 13/10
sv meppen
1 - 1
bv cloppenburg
Giải hạng nhì quốc gia Tây Ban Nha
16:30 - 13/10
cf getafe b
0 - 2
san sebastian reyes
17:00 - 13/10
ud ibiza eivissa
2 - 0
internacional de madrid boadilla
17:00 - 13/10
cd atletico baleares
2 - 0
sporting gijon b
17:00 - 13/10
real oviedo b
0 - 1
racing de ferrol
17:00 - 13/10
atletico madrid b
3 - 0
fc coruxo
17:00 - 13/10
celta de vigo b
0 - 1
cf rayo majadahonda
17:00 - 13/10
las rozas cf
0 - 0
up langreo
17:00 - 13/10
marino luanco
1 - 0
pd santa eulalia
17:00 - 13/10
cd ebro
3 - 1
atletico levante ud
17:00 - 13/10
fc andorra
2 - 1
hercules cf
17:00 - 13/10
melilla ud
0 - 1
ud las palmas b
22:00 - 13/10
burgos cf
3 - 2
ca osasuna b
22:00 - 13/10
cd izarra
0 - 1
cultural leonesa
22:00 - 13/10
lleida esportiu
2 - 0
ae prat
22:00 - 13/10
olot
1 - 1
espanyol barcelona b
22:00 - 13/10
cf cadiz b
1 - 0
cd san fernando
22:30 - 13/10
cd guijuelo
1 - 2
salamanca cf uds
22:30 - 13/10
real murcia cf
1 - 0
merida ud
23:00 - 13/10
barakaldo cf
2 - 1
club haro deportivo
23:00 - 13/10
real sociedad b
3 - 0
deportivo alaves b
23:00 - 13/10
ud cornella
1 - 2
cf villarreal b
23:00 - 13/10
cf la nucia
1 - 1
cf badalona
23:00 - 13/10
marbella fc
0 - 0
fc cartagena
23:00 - 13/10
rc recreativo de huelva
1 - 1
real balompedica linense
23:00 - 13/10
yeclano deportivo
2 - 1
ucam murcia
23:00 - 13/10
cd badajoz
3 - 2
cp villarrobledo
23:00 - 13/10
cf algeciras
2 - 2
cordoba cf
23:30 - 13/10
cd castellon
1 - 1
sd ejea
23:30 - 13/10
villarrubia cf
0 - 1
cd don benito
Giải vô địch quốc gia, Nữ (Tây Ban Nha)
16:30 - 13/10
sporting de huelva
0 - 1
fc barcelona
17:00 - 13/10
cdef logrono
1 - 0
sevilla fc
17:00 - 13/10
valencia cf
1 - 1
cd tacon
17:30 - 13/10
madrid ccf
1 - 3
ud granadilla tenerife sur
20:00 - 13/10
rcd espanyol barcelona
2 - 2
real betis balompie
21:00 - 13/10
real sociedad
0 - 2
athletic bilbao
Giải hạng nhất quốc gia Belarus
17:00 - 13/10
fc nfk minsk
2 - 0
fc khimik svetlogorsk
20:00 - 16/10
fc smorgon
0 - 0
lokomotiv gomel
LaLiga 2
17:00 - 13/10
cd mirandes
2 - 1
fuenlabrada
0/0.5
21:00 - 13/10
numancia cd
0 - 1
real zaragoza
0
23:00 - 13/10
albacete balompie
1 - 2
real oviedo
0/0.5
23:00 - 13/10
sd huesca
1 - 1
racing santander
0.5/1
02:00 - 14/10
ud las palmas
3 - 0
rc deportivo la coruna
0/0.5
02:00 - 17/10
fuenlabrada
0 - 0
real zaragoza
0
PFL, Miền Trung (Nga)
17:00 - 13/10
fc khimki-m
2 - 1
fc strogino moscow
PFL, Ural-Povolzhye (Nga)
17:00 - 13/10
fc ufa-2
1 - 2
ural-2
17:00 - 13/10
fc tyumen
0 - 0
fc chelyabinsk
17:00 - 13/10
fc volga ulyanovsk
2 - 2
fc nosta novotroitsk
18:00 - 13/10
fc zvezda perm
1 - 3
lada-universitet
18:00 - 13/10
fc kamaz naberezhnye chelny
0 - 0
zenit izhevsk
20:00 - 13/10
fc lada togliatti
1 - 3
akron tolyatti
Giải hạng nhất quốc gia Angorra
17:00 - 13/10
ue santa coloma b
1 - 5
penya encarnada
20:00 - 13/10
fc rangers
1 - 4
fs la massana
22:00 - 13/10
encamp fc
3 - 1
cf atletic america
01:30 - 14/10
lusitanos fc
3 - 0
inter club de escaldes b
Cúp quốc gia
17:00 - 13/10
rasmus varki jalgpallikool
0 - 1
voru fc helios
Giải Eerste Divisie (Hà Lan)
17:15 - 13/10
fc volendam
1 - 1
fc den bosch
19:30 - 13/10
almere city fc
1 - 1
go ahead eagles
19:30 - 13/10
sbv excelsior
3 - 2
fc dordrecht
Giải hạng hai - nhóm 2 (Na Uy)
18:00 - 13/10
senja fk
2 - 0
fram larvik
19:00 - 13/10
elverum
2 - 2
alta if
19:00 - 13/10
fk mjoelner
3 - 2
sotra sk
21:00 - 13/10
odds bk 2
2 - 1
baerum sk
Giải hạng ba quốc gia phía Bắc (Thụy Điển)
18:00 - 13/10
team tg ff
3 - 0
bk forward
20:00 - 13/10
karlslunds if
2 - 5
bodens bk
20:00 - 13/10
gefle if
2 - 3
akropolis if
20:00 - 13/10
carlstad united
2 - 1
umea fc
22:00 - 13/10
vasalunds if
0 - 3
fc linkoping city
Giải hạng nhì quốc gia Bắc Svealand
18:00 - 13/10
kungsangens if
1 - 4
kvarnsvedens ik
18:00 - 13/10
gamla upsala sk
6 - 2
sundbyberg ik
18:00 - 13/10
karlbergs bk
5 - 4
ifk lidingo
18:00 - 13/10
taby fk
3 - 1
ifk mora
18:00 - 13/10
enkoping sk
3 - 3
ifk stocksund
18:00 - 13/10
skiljebo sk
1 - 2
hudiksvalls forenade ff
18:00 - 13/10
valbo ff
1 - 2
fc gute
Giải hạng nhất quốc gia Lithuania
18:00 - 13/10
fk stumbras kaunas b
0 - 0
fc hegelmann litauen kaunas
19:00 - 13/10
dfk dainava alytus
3 - 1
fk kupiskis
19:00 - 16/10
zalgiris vilnius
0 - 0
fk vilnius bfa
22:00 - 16/10
futbolo akademija siauliai
0 - 0
riteriai b
23:00 - 16/10
fk banga gargzdai
0 - 0
fk atmosphere
23:30 - 16/10
vytis vilnius
0 - 0
fc pakruojis
Giải hạng nhì quốc gia Anh
18:00 - 13/10
coventry city
0 - 1
tranmere rovers
Giải U19 (Thụy Điển)
18:00 - 13/10
gif sundsvall
3 - 0
djurgarden
20:30 - 13/10
helsingborgs if
2 - 4
hammarby if
00:00 - 14/10
fc djursholm
2 - 2
ifk lidingo
21:00 - 15/10
brommapojkarna dff
0 - 0
malmo ff
00:00 - 17/10
ifk norrkoping
0 - 0
kalmar ff
Giải hạng nhì quốc gia, Bảng 1 (Đan Mạch)
18:00 - 13/10
bk avarta
0 - 3
vanloese if
19:00 - 13/10
ringkobing if
1 - 3
aarhus fremad
20:00 - 13/10
ab gladsaxe
0 - 1
jammerbugt fc
1.Liga, Nữ
18:00 - 13/10
1 fc slovacko
3 - 0
fk pardubice
Giải hạng ba quốc gia miền Bắc Đức
18:00 - 13/10
vfb oldenburg
2 - 0
ssv jeddeloh ii
19:00 - 13/10
holstein kiel ii
0 - 0
tsv havelse
19:00 - 13/10
eintracht norderstedt
1 - 2
vfb lubeck
20:00 - 13/10
hannoverscher sc
1 - 2
heider sv
Giải vô địch quốc gia (Giải Nghiệp Dư Anh)
18:00 - 13/10
liverpool lfc
1 - 1
bristol city women
18:30 - 13/10
tottenham hotspur
0 - 3
manchester united
20:00 - 13/10
brighton & hove albion lfc
1 - 3
west ham united lfc
20:00 - 13/10
reading lfc
3 - 2
everton lfc
21:00 - 13/10
chelsea lfc
2 - 1
arsenal lfc
Giải hạng 5 quốc gia Bremen-Liga (Đức)
18:00 - 13/10
tus schwachhausen
2 - 0
fc union 60 bremen
20:00 - 13/10
sc borgfeld
1 - 3
sfl bremerhaven
20:00 - 13/10
bsc hastedt
2 - 4
esc geestemunde
Giải hạng nhì quốc gia (Thổ nhĩ kỳ)
18:00 - 13/10
gumushanespor
0 - 1
manisa buyuksehir belediyespor
18:00 - 13/10
hekimoglu trabzon
1 - 4
zonguldakspor
18:00 - 13/10
bodrum belediyesi bodrumspor
5 - 1
s. b. elazigspor
18:00 - 13/10
sivas belediye spor
0 - 0
etimesgut belediyespor
18:30 - 13/10
bak spor klubu
1 - 0
tarsus idman yurdu
18:30 - 13/10
1922 konyaspor
0 - 1
amed sportif faaliyetler
18:30 - 13/10
nigde anadolu fk
1 - 3
kirsehir belediye spor
18:30 - 13/10
kardemir karabukspor
0 - 2
tuzlaspor
18:30 - 13/10
ankara demirspor
2 - 0
van buyuksehir belediyespor
18:30 - 13/10
hacettepe sk
1 - 3
yeni corumspor as
19:00 - 13/10
pendikspor
0 - 0
afjet afyonspor
19:00 - 13/10
as sariyer
3 - 2
inegolspor
19:00 - 13/10
bandirmaspor
3 - 0
sakaryaspor
19:00 - 13/10
ergene velimese spor
2 - 3
kastamonuspor
19:00 - 13/10
utas usakspor a.s
2 - 0
eyupspor
21:00 - 13/10
samsunspor
4 - 0
kirklarelispor
22:00 - 13/10
sanliurfaspor
0 - 5
sancaktepe belediye
23:00 - 13/10
kahramanmarasspor as
1 - 1
idare genclik
Giải VĐBĐ Nữ Phần Lan
18:00 - 13/10
fc honka
3 - 1
kuopion palloseura
Giải hạng nhì quốc gia Ba Lan
18:05 - 13/10
pks olimpia elblag
1 - 1
gornik leczna
19:00 - 13/10
blekitni stargard s.
3 - 0
skra czestochowa
Liga 2 (Romani)
18:30 - 13/10
cs sportul snagov sa
1 - 1
as fc universitatea cluj
21:00 - 13/10
fk csikszereda miercurea ciuc
2 - 2
cs pandurii lignitul targu jiu
23:30 - 13/10
fc petrolul ploiesti
3 - 0
asc daco-getica bucuresti
18:00 - 16/10
fc farul constanta 1920
0 - 0
as fc universitatea cluj
18:00 - 16/10
cs mioveni
0 - 0
cs sportul snagov sa
18:00 - 16/10
asc daco-getica bucuresti
0 - 0
fk csikszereda miercurea ciuc
18:00 - 16/10
asu politehnica timisoara
0 - 0
metaloglobus bucuresti
18:00 - 16/10
acs viitorul pandurii targu jiu
0 - 0
acs champions fc arges
19:00 - 16/10
cs pandurii lignitul targu jiu
0 - 0
ripensia timisoara
19:00 - 16/10
cs concordia chiajna
0 - 0
afc dunarea 2005 calarasi
19:00 - 16/10
csm resita
0 - 0
scm gloria buzau
20:00 - 16/10
fc rapid 1923
0 - 0
fc petrolul ploiesti
23:30 - 16/10
afc turris-oltul turnu magurele
0 - 0
afc uta arad
Giải vô địch quốc gia Trung Quốc
18:35 - 13/10
beijing renhe
1 - 4
chongqing lifan
-0/0.5
Giải vô địch quốc gia Na Uy (Nữ)
19:00 - 13/10
lyn
4 - 5
arna-bjornar
20:30 - 15/10
kolbotn
0 - 0
fart
Giải vô địch quốc gia Thụy Điển
19:00 - 13/10
vaxjo dff
2 - 1
kif orebro
19:00 - 13/10
vittsjo gik
2 - 0
kristianstads dff
21:00 - 13/10
fc rosengard
3 - 3
linkopings fc
22:00 - 13/10
eskilstuna uniteddff
1 - 0
if limhamn bunkeflo
Giải hạng nhì quốc gia vùng Norrland (Thụy Điển)
19:00 - 13/10
umea fc akademi
1 - 4
ifk timraa
19:00 - 13/10
piteaa if
0 - 2
skelleftea ff
19:00 - 13/10
kramfors-alliansen
1 - 0
friska viljor fc
19:00 - 13/10
ytterhogdals ik 1921
1 - 0
ifk luleaa
19:00 - 13/10
anundsjo if
0 - 2
ifk ostersund
19:00 - 13/10
gottne if
2 - 1
taftea ik
19:00 - 13/10
ifk umea
1 - 1
sandviks ik
Giải hạng nhì miền Bắc (Thụy Điển)
19:00 - 13/10
vanersborgs if
1 - 1
ik gauthiod
19:00 - 13/10
vargarda ik
2 - 6
orebro syrianska bk
19:00 - 13/10
stenungsunds if
3 - 0
grebbestads if
19:00 - 13/10
lidkopings fk
0 - 1
torslanda ik
19:00 - 13/10
nordvarmland ff
0 - 0
ifk tidaholm
19:00 - 13/10
ifk aamaal
4 - 2
savedalens if
19:00 - 13/10
ifk uddevalla
5 - 2
vanersborgs fk
Giải vô địch quốc gia Đức (Nữ)
19:00 - 13/10
msv 02 duisburg
2 - 1
bayer leverkusen
19:00 - 13/10
sc sand
3 - 0
ffc frankfurt
19:00 - 13/10
ff usv jena
1 - 7
sgs essen-schonebeck 19/68
19:00 - 13/10
1. ffc turbine potsdam 71
4 - 5
sc freiburg
Giải hạng 4 quốc gia (Đức)
19:00 - 13/10
eintracht northeim
0 - 6
sv atlas delmenhorst
20:00 - 13/10
heeslinger sc
0 - 0
mtv gifhorn
20:00 - 13/10
sc spelle-venhaus
5 - 2
vfl oldenburg
20:00 - 13/10
mtv wolfenbuttel
1 - 3
mtv eintracht celle
20:00 - 13/10
tb uphusen
3 - 1
fc hagen / uthlede
20:00 - 13/10
arminia hannover
1 - 0
ft braunschweig
Giải hạng năm quốc gia - Schleswig-Holstein (Đức)
19:00 - 13/10
sv eichede
1 - 3
tsv bordesholm
Giải hạng nhất quốc gia Malta
19:00 - 13/10
zejtun corinthians f.c.
2 - 2
pembroke athleta fc
21:15 - 13/10
pieta hotspurs fc
3 - 0
vittoriosa stars
23:30 - 13/10
zebbug rangers fc
0 - 2
st andrews fc
23:00 - 14/10
st george cospicua
0 - 0
lija athletic
01:15 - 15/10
fgura united fc
0 - 0
mqabba fc
Giải hạng nhất quốc gia Crne Gore (Montenegro)
19:30 - 13/10
fk jedinstvo bijelo polje
3 - 0
fk jezero plav
19:30 - 13/10
fk ibar rozaje
2 - 0
fk arsenal tivat
19:30 - 13/10
fk otrant-olympic ulcinj
0 - 0
fk mornar bar
19:30 - 13/10
fk lovcen
1 - 1
fk decic tuzi
19:30 - 13/10
fk bokelj kotor
5 - 1
fk drezga
Eredivisie, Women
19:30 - 13/10
afc ajax
1 - 4
psv/fc eindhoven
19:30 - 13/10
pec zwolle
2 - 2
excelsior/barendrecht
Giải vô địch quốc gia nữ
19:45 - 13/10
girondins bordeaux
1 - 2
ea guingamp
Giải hạng hai - nhóm 1 (Na Uy)
20:00 - 13/10
bryne fk
1 - 0
nardo
20:00 - 13/10
vidar fk
1 - 3
levanger
20:00 - 13/10
stjordals/blink
2 - 3
fredrikstad fk
20:30 - 13/10
hodd
0 - 2
egersunds
21:00 - 13/10
brattvag
6 - 4
sola fk
Giải hạnng 3 - nhóm 4 (Na Uy)
20:00 - 13/10
lysekloster
3 - 2
brann 2
Giải hạnng 3 - nhóm 6 (Na Uy)
20:00 - 13/10
ullensaker/kisa 2
2 - 3
melbo
20:00 - 13/10
leknes fk
1 - 5
if floeya
21:00 - 13/10
bodo/glimt 2
0 - 3
hoenefoss bk
21:30 - 13/10
gjelleraasen if
1 - 3
junkeren
22:15 - 13/10
harstad
0 - 0
skjetten
23:00 - 13/10
tromso il 2
1 - 1
finnsnes il
Giải hạng nhất quốc gia Paraguay
20:00 - 13/10
atyra fc
2 - 1
sportivo iteno
20:00 - 13/10
guairena fc
2 - 0
12 de octubre de itaugua
02:30 - 14/10
club fernando de la mora
2 - 0
independiente fbc
02:30 - 14/10
ovetense fbc
0 - 0
deportivo caaguazu
02:30 - 14/10
fulgencio yegros
0 - 0
general caballero
02:30 - 14/10
cs 2 de mayo
2 - 1
ca 3 de febrero
Giải hạng nhất quốc gia Serbia
20:00 - 13/10
fk dinamo vranje
2 - 1
radnicki pirot
20:00 - 13/10
ofk backa palanka
1 - 0
fk zemun
20:00 - 13/10
fk zarkovo
1 - 1
fk trajal krusevac
20:00 - 13/10
fk zlatibor cajetina
1 - 0
fk kolubara lazarevac
20:00 - 13/10
fk radnicki 1923
0 - 1
fk novi pazar
21:00 - 13/10
fk metalac gm
0 - 0
fk graficar beograd
20:00 - 14/10
fk smederevo
0 - 0
fk kabel novi sad
20:00 - 14/10
fk sindelic beograd
0 - 0
fk buducnost dobanovci
Giải hạng nhất quốc gia Đan Mạch
20:00 - 13/10
vendsyssel ff
1 - 1
naestved bk
Giải hạng tư quốc gia phía Bắc (Đức)
20:00 - 13/10
djk ammerthal
2 - 1
sv seligenporten
Giải hạng ba quốc gia miền Tây Nam Đức
20:00 - 13/10
fc giessen
0 - 3
ssv ulm 1846
01:15 - 15/10
fsv frankfurt 1899
0 - 0
fc 08 homburg-saar
21:00 - 16/10
fc bayern alzenau 1920
0 - 0
sc freiburg ii
Giải hạng nhì quốc gia Ukraine
20:00 - 13/10
obolon-brovar kiev
3 - 0
fc balkany zorya
Giải hạng tư Niederrhein (Đức)
20:00 - 13/10
turu dusseldorf
0 - 2
1.fc monheim
20:00 - 13/10
tsv meerbusch
2 - 4
ratingen sv germania 04/19
20:00 - 13/10
cronenberger sc
2 - 2
vfb 03 hilden
20:00 - 13/10
sportfreunde baumberg
0 - 0
ssvg velbert
20:00 - 13/10
sv 19 straelen
3 - 1
1 fc kleve
20:00 - 13/10
spvg schonnebeck 1910
3 - 1
sc union nettetal
20:00 - 13/10
sf niederwenigern
0 - 2
tvd velbert 1870
20:00 - 13/10
fc bocholt 1900
1 - 1
etb sw essen
20:00 - 13/10
sc velbert
1 - 2
fc kray
Giải hạng tư quốc gia vùng Westfalen (Đức)
20:00 - 13/10
tsg 1881 sprockhovel
3 - 0
sportfreunde siegen 1899
20:00 - 13/10
fc gutersloh 2000
0 - 0
sv schermbeck 1912
20:00 - 13/10
sc wiedenbruck
4 - 2
holzwickeder sc
20:00 - 13/10
1. fc kaan-marienborn
2 - 2
sc preussen munster ii
20:00 - 13/10
sv westfalia rhynern
0 - 1
fc eintracht rheine
20:00 - 13/10
tus ennepetal
3 - 1
sc paderborn 07 ii
20:00 - 13/10
tus erndtebruck 1895
1 - 4
rot weiss ahlen
20:00 - 13/10
rsv meinerzhagen
2 - 0
hammer spvg
20:30 - 13/10
asc 09 dortmund
1 - 2
sc westfalia 1904 herne
00:15 - 17/10
holzwickeder sc
0 - 0
asc 09 dortmund
Giải hạng tư Rheinland-Pfalz/Saar (Đức)
20:00 - 13/10
spvgg elversberg ii
0 - 4
tsg pfeddersheim
Giải hạng 5 quốc gia - Hessenliga (Đức)
20:00 - 13/10
sv neuhof
3 - 2
fv bad vilbel 1919
20:00 - 13/10
sv rot-weiss walldorf
1 - 4
sc hessen dreieich
20:00 - 13/10
vfb ginsheim 1916
3 - 1
fsv fernwald
20:30 - 13/10
fc 1931 eddersheim
0 - 0
tus dietkirchen
00:30 - 17/10
sc hessen dreieich
0 - 0
hessen kassel
Giải hạng nhất quốc gia, Federacije BiH (Bosnia & Herzegovina)
20:00 - 13/10
fk rudar kakanj
5 - 2
nk bratstvo gracanica
20:00 - 13/10
fk olimpic sarajevo
2 - 0
tosk tesanj
20:00 - 13/10
nk gosk gabela
3 - 2
fk buducnost banovici
20:00 - 13/10
fk radnik hadzici
1 - 1
nk zvijezda gradacac
20:00 - 13/10
nk slaven zivinice
1 - 2
nk jedinstvo bihac
20:00 - 13/10
nk travnik
1 - 0
fk gorazde
20:00 - 13/10
fk igman konjic
2 - 0
hnk capljina
Giải hạng tư Mittelrhein (Đức)
20:00 - 13/10
fc wegberg-beeck
3 - 0
blau-weiss friesdorf
20:00 - 13/10
1. fc duren
3 - 1
fortuna koln ii
20:15 - 13/10
wesseling-urfeld
1 - 1
hennef 05
20:15 - 13/10
spvg frechen 20
2 - 0
viktoria arnoldsweiler
20:30 - 13/10
siegburger sv 04
2 - 1
bor. freialdenhoven
20:30 - 13/10
fc pesch
5 - 0
sv 1914 eilendorf
20:30 - 13/10
sv deutz 05
0 - 1
fc hurth
23:00 - 13/10
vfl vichttal
0 - 1
sv breinig
Giải Campeonato de Portugal (Bồ Đào Nha)
20:00 - 13/10
vitoria sernache
1 - 1
gd fontinhas
20:00 - 13/10
scu torreense
0 - 0
sc beira mar
21:00 - 13/10
vitoria guimaraes b
2 - 0
gd chaves b
21:00 - 13/10
sc mirandela
0 - 1
cdc montalegre
21:00 - 13/10
pedras salgadas
1 - 0
gd braganca
21:00 - 13/10
merelinense fc
3 - 0
csd camara de lobos
21:00 - 13/10
fc vizela
2 - 1
ad oliveirense
21:00 - 13/10
sc maria fonte
0 - 2
ar sao martinho
21:00 - 13/10
ad fafe
2 - 0
berco sc
21:00 - 13/10
uniao sc paredes
0 - 0
fc pedras rubras
21:00 - 13/10
valadares gaia fc
3 - 2
sc coimbroes
21:00 - 13/10
cfc-cf canelas 2010
2 - 1
sc vila real
21:00 - 13/10
amarante fc
1 - 0
ginasio figueirense
21:00 - 13/10
sc espinho
2 - 2
ad castro daire
21:00 - 13/10
fc felgueiras 1932
4 - 0
ad sanjoanense
21:00 - 13/10
fc arouca
1 - 0
gondomar sc
21:00 - 13/10
cd trofense
0 - 2
lusitano fc vildemoinhos
21:00 - 13/10
ac marinhense
2 - 0
anadia fc
21:00 - 13/10
castelo branco
2 - 1
caldas sc
21:00 - 13/10
clube condeixa
0 - 1
ud santarem
21:00 - 13/10
arc oleiros
1 - 1
oliveira hospital
21:00 - 13/10
sporting clube ideal
1 - 2
cd fatima
21:00 - 13/10
real sporte
4 - 0
mineiro aljustrelense
21:00 - 13/10
1 dezembro
3 - 2
fabril barreiro
21:00 - 13/10
clube oriental de lisboa
2 - 1
co do montijo
21:00 - 13/10
cd pinhalnovense
0 - 0
sintra football
21:00 - 13/10
amora fc
2 - 1
sg sacavenense
21:00 - 13/10
sintrense
1 - 1
esperanca de lagos
21:00 - 13/10
cf os armacenenses
3 - 1
louletano
22:00 - 13/10
maritimo madeira b
2 - 2
cd cerveira
22:00 - 13/10
praiense
3 - 1
uniao de leiria
22:00 - 13/10
sc olhanense
5 - 1
lusitano gc
Giải hạng nhất quốc gia Bắc Macedonia
20:00 - 13/10
fk belasica strumica
0 - 0
fk bregalnica stip
Cúp Paulista (Brazil)
20:00 - 13/10
comercial fc sp
0 - 0
ec xv de novembro sp
20:00 - 13/10
ca linense sp
2 - 3
ec sao bernardo sp
20:00 - 13/10
ec santo andre sp
2 - 0
mirassol fc sp
01:00 - 17/10
ec sao bernardo sp
0 - 0
comercial fc sp
01:00 - 17/10
ec santo andre sp
0 - 0
ad sao caetano sp
01:30 - 17/10
ca linense sp
0 - 0
ec xv de novembro sp
06:00 - 17/10
mirassol fc sp
0 - 0
ferroviaria
Giải vô địch quốc gia dải Gaza (Lãnh thổ Palastine)
20:00 - 13/10
shabab rafah
0 - 0
shabab khanyounis
20:00 - 13/10
ittihad shojaeyya
2 - 2
khadamat al shataa
20:00 - 14/10
gaza sporting club
0 - 0
al sadaka club
20:00 - 14/10
ittihad khanyounis
0 - 0
hilal gaza
Giải hạnng 3 - nhóm 1 (Na Uy)
20:30 - 13/10
spjelkavik
1 - 1
rommen
21:00 - 13/10
krakeroy
1 - 1
herd
21:00 - 13/10
stabaek fotball 2
1 - 2
nordstrand
22:00 - 13/10
molde fk 2
3 - 1
arvoll
22:30 - 13/10
traeff
2 - 0
sarpsborg 08 2
Giải hạng nhì quốc gia Slovenia
20:30 - 13/10
nd beltinci
1 - 2
jadran dekani
20:30 - 13/10
nk drava ptuj
0 - 0
nk krsko
Giải hạnng 3 - nhóm 3 (Na Uy)
21:00 - 13/10
mandalskameratene
3 - 3
flint
Giải hạnng 3 - nhóm 5 (Na Uy)
21:00 - 13/10
kolstad
0 - 2
kongsvinger il fotball 2
Giải hạng tư quốc gia phía Nam (Đức)
21:00 - 13/10
ssv jahn regensburg ii
3 - 2
1865 dachau
Giải hạng B (Bỉ)
21:00 - 13/10
sporting lokeren
1 - 1
union saint-gilloise
Giải hạng nhất quốc gia Bồ Đào Nha
21:00 - 13/10
cd cova piedade
0 - 2
sporting farense
22:00 - 13/10
ud vilafranquense
3 - 2
ud oliveirense
Giải vô địch bóng đá Girabola (Angola)
21:00 - 13/10
petroleos do lobito
2 - 0
santa rita
22:00 - 13/10
wiliete sc
1 - 1
sagrada esperanca
22:00 - 13/10
primeiro de agosto
1 - 0
interclube de angola
22:00 - 16/10
petro luanda
0 - 0
p. associacao do sambizanga
Cúp liên đoàn Bồ Đào Nha
21:00 - 13/10
sporting braga
2 - 1
cs maritimo madeira
1/1.5
22:00 - 13/10
fc penafiel
1 - 2
fc pacos ferreira
-0.5
Giải Primera Nacional Argentina
21:00 - 13/10
guillermo brown
2 - 0
nueva chicago
01:30 - 14/10
ca all boys
1 - 1
cd santamarina tandil
01:30 - 14/10
ca brown de adrogue
1 - 1
ca sarmiento
01:30 - 14/10
ca chacarita juniors
0 - 0
deportivo riestra
03:00 - 14/10
gimnasia y esgrima mendoza
2 - 0
gimnasia jujuy
03:30 - 14/10
ca alvarado
3 - 2
estudiantes rio cuarto
04:10 - 14/10
san martin de san juan
3 - 1
independiente rivadavia
07:30 - 14/10
mitre santiago del estero
0 - 0
deportivo moron
03:10 - 15/10
agropecuario argentino
0 - 0
ca platense
06:00 - 15/10
atletico de rafaela
0 - 0
instituto ac cordoba
07:10 - 15/10
quilmes ac
0 - 0
san martin de tucuman
01:30 - 16/10
defensores de belgrano
0 - 0
club almagro
01:30 - 17/10
barracas central
0 - 0
ca temperley
Giải hạng ba quốc gia phía Nam (Thụy Điển)
22:00 - 13/10
kristianstad fc
1 - 2
aatvidaberg ff
00:00 - 15/10
ik oddevold
0 - 0
tvaakers if
Giải hạng nhất quốc gia (Quẩn đảo Faroe)
22:00 - 13/10
b71 sandoy
1 - 2
ki klaksvik ii
Giải hạnng 3 - nhóm 2 (Na Uy)
23:00 - 13/10
lyn fk
2 - 2
fk tonsberg
Giải vô địch U20 quốc gia Brazil
00:00 - 14/10
america fc mg
1 - 1
flamengo rj
01:00 - 17/10
se palmeiras sp
0 - 0
ec bahia ba
01:00 - 17/10
sc corinthians sp
0 - 0
botafogo rj
01:00 - 17/10
flamengo rj
0 - 0
sao paulo fc sp
01:00 - 17/10
santos sp
0 - 0
aa ponte preta sp
01:00 - 17/10
atletico mineiro mg
0 - 0
coritiba fc pr
01:00 - 17/10
gremio rs
0 - 0
fluminense fc rj
01:00 - 17/10
cruzeiro ec mg
0 - 0
vasco da gama rj
01:00 - 17/10
ca paranaense pr
0 - 0
sc recife pe
01:00 - 17/10
chapecoense sc
0 - 0
vitoria ba
01:00 - 17/10
sc internacional rs
0 - 0
america fc mg
Giải hạng nhất quốc gia Chi lê
01:00 - 14/10
santiago wanderers
5 - 1
cd cobreloa calama
02:00 - 14/10
deportes valdivia
2 - 3
nublense
03:00 - 14/10
union san felipe
3 - 0
cd santa cruz
03:30 - 14/10