07:00 - 20/10/2019
Memphis 901 FC
Memphis 901 FC
Louisville City FC
Louisville City FC
07:00 - 20/10/2019
Nashville SC
Nashville SC
Atlanta United 2
Atlanta United 2
07:30 - 20/10/2019
San Antonio FC
San Antonio FC
Colorado Springs Switchbacks FC
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00 - 20/10/2019
Club Atletico Junior
Club Atletico Junior
Millonarios FC
Millonarios FC
08:30 - 20/10/2019
New Mexico United
New Mexico United
Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
09:00 - 20/10/2019
LA Galaxy II
LA Galaxy II
El Paso Locomotive FC
El Paso Locomotive FC
09:00 - 20/10/2019
Real Salt Lake
Real Salt Lake
Portland Timbers
Portland Timbers
09:00 - 20/10/2019
Tacoma Defiance
Tacoma Defiance
Austin Bold FC
Austin Bold FC
09:00 - 20/10/2019
Orange County SC
Orange County SC
Fresno FC
Fresno FC
12:00 - 20/10/2019
Gangwon FC
Gangwon FC
FC Seoul
FC Seoul
12:00 - 20/10/2019
Melbourne City FC
Melbourne City FC
Adelaide United FC
Adelaide United FC
14:00 - 20/10/2019
Sydney FC
Sydney FC
Wellington Phoenix FC
Wellington Phoenix FC
14:00 - 20/10/2019
Jeonbuk Hyundai
Jeonbuk Hyundai
Pohang Steelers FC
Pohang Steelers FC
14:30 - 20/10/2019
Tianjin Teda
Tianjin Teda
Beijing Renhe
Beijing Renhe
15:30 - 20/10/2019
FC Orenburg
FC Orenburg
FC Krylia Sovetov Samara
FC Krylia Sovetov Samara
16:00 - 20/10/2019
Daegu FC
Daegu FC
Ulsan Hyundai
Ulsan Hyundai
17:00 - 20/10/2019
Deportivo Alaves Sad
Deportivo Alaves Sad
RC Celta de Vigo
RC Celta de Vigo
17:00 - 20/10/2019
Fuenlabrada
Fuenlabrada
Albacete Balompie
Albacete Balompie
17:15 - 20/10/2019
PEC Zwolle
PEC Zwolle
ADO Den Haag
ADO Den Haag
17:30 - 20/10/2019
US Sassuolo Calcio
US Sassuolo Calcio
Inter Milano
Inter Milano
18:00 - 20/10/2019
PTT Rayong FC
PTT Rayong FC
Chiangmai FC
Chiangmai FC
18:00 - 20/10/2019
Chainat FC
Chainat FC
Nakhon Ratchasima FC
Nakhon Ratchasima FC
18:00 - 20/10/2019
Buriram United FC
Buriram United FC
Port FC
Port FC
18:00 - 20/10/2019
FC Ufa
FC Ufa
CSKA Moscow
CSKA Moscow
18:00 - 20/10/2019
Ratchaburi Mitr Phol FC
Ratchaburi Mitr Phol FC
Bangkok United
Bangkok United
18:00 - 20/10/2019
Sukhothai FC
Sukhothai FC
Trat FC
Trat FC
18:00 - 20/10/2019
Muang Thong United
Muang Thong United
Chonburi FC
Chonburi FC
18:00 - 20/10/2019
Samut Prakan City FC
Samut Prakan City FC
Suphanburi FC
Suphanburi FC
18:00 - 20/10/2019
Chiangrai United
Chiangrai United
Prachuap FC
Prachuap FC
18:00 - 20/10/2019
Kayserispor
Kayserispor
Kasimpasa
Kasimpasa
18:35 - 20/10/2019
Henan Jianye
Henan Jianye
Chongqing Lifan
Chongqing Lifan
18:35 - 20/10/2019
Shanghai Shenhua
Shanghai Shenhua
Dalian Yifang FC
Dalian Yifang FC
18:35 - 20/10/2019
Jiangsu Suning FC
Jiangsu Suning FC
Hebei China Fortune FC
Hebei China Fortune FC
19:00 - 20/10/2019
Real Sociedad
Real Sociedad
Real Betis Balompie
Real Betis Balompie
19:30 - 20/10/2019
Yellow-Red KV Mechelen
Yellow-Red KV Mechelen
Royal Antwerp FC
Royal Antwerp FC
19:30 - 20/10/2019
FC Groningen
FC Groningen
Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
19:30 - 20/10/2019
FC Emmen
FC Emmen
Fortuna Sittard
Fortuna Sittard
20:00 - 20/10/2019
Udinese Calcio
Udinese Calcio
FC Torino
FC Torino
20:00 - 20/10/2019
Highlands Park
Highlands Park
Black Leopards FC
Black Leopards FC
20:00 - 20/10/2019
Mamelodi Sundowns
Mamelodi Sundowns
Amazulu FC
Amazulu FC
20:00 - 20/10/2019
Aguias Moradal
Aguias Moradal
Vitoria Setubal
Vitoria Setubal
20:00 - 20/10/2019
UC Sampdoria
UC Sampdoria
AS Roma
AS Roma
20:00 - 20/10/2019
Wigan Athletic
Wigan Athletic
Nottingham Forest
Nottingham Forest
20:00 - 20/10/2019
Cagliari Calcio
Cagliari Calcio
Spal 2013
Spal 2013
20:00 - 20/10/2019
FC Girondins Bordeaux
FC Girondins Bordeaux
AS Saint-Etienne
AS Saint-Etienne
20:30 - 20/10/2019
Alanyaspor
Alanyaspor
Caykur Rizespor
Caykur Rizespor
20:30 - 20/10/2019
FC Arsenal Tula
FC Arsenal Tula
PFC Sochi
PFC Sochi
20:30 - 20/10/2019
1. FC Cologne
1. FC Cologne
SC Paderborn 07
SC Paderborn 07
21:00 - 20/10/2019
Sportivo de Loures
Sportivo de Loures
Castelo Branco
Castelo Branco
21:00 - 20/10/2019
GD Chaves
GD Chaves
Boavista FC
Boavista FC
21:00 - 20/10/2019
RC Deportivo La Coruna
RC Deportivo La Coruna
Malaga CF
Malaga CF
21:00 - 20/10/2019
Lusitania FC Lourosa
Lusitania FC Lourosa
FC Famalicao
FC Famalicao
21:00 - 20/10/2019
AD Oliveirense
AD Oliveirense
CD Santa Clara
CD Santa Clara
21:00 - 20/10/2019
FC Arouca
FC Arouca
Merelinense FC
Merelinense FC
21:00 - 20/10/2019
Casa Pia AC
Casa Pia AC
FC Vizela
FC Vizela
21:00 - 20/10/2019
Pedras Salgadas
Pedras Salgadas
Rd Agueda
Rd Agueda
21:00 - 20/10/2019
Varzim SC
Varzim SC
GD Estoril Praia
GD Estoril Praia
21:00 - 20/10/2019
Co Do Montijo
Co Do Montijo
Anadia FC
Anadia FC
21:00 - 20/10/2019
CD Mafra
CD Mafra
AD Fafe
AD Fafe
21:00 - 20/10/2019
AC Marinhense
AC Marinhense
CD Fatima
CD Fatima
21:00 - 20/10/2019
Valadares Gaia FC
Valadares Gaia FC
Cfc-Cf Canelas 2010
Cfc-Cf Canelas 2010
21:00 - 20/10/2019
RCD Espanyol Barcelona
RCD Espanyol Barcelona
CF Villarreal
CF Villarreal
21:00 - 20/10/2019
Vitoria Sernache
Vitoria Sernache
Sertanense FC
Sertanense FC
21:45 - 20/10/2019
Feyenoord Rotterdam
Feyenoord Rotterdam
Heracles Almelo
Heracles Almelo
22:00 - 20/10/2019
AS Monaco
AS Monaco
FC Stade Rennes
FC Stade Rennes
22:30 - 20/10/2019
Manchester United
Manchester United
Liverpool FC
Liverpool FC
23:00 - 20/10/2019
Denizlispor
Denizlispor
Fenerbahce
Fenerbahce
23:00 - 20/10/2019
SC Beira Mar
SC Beira Mar
CS Maritimo Madeira
CS Maritimo Madeira
23:00 - 20/10/2019
TSG 1899 Hoffenheim
TSG 1899 Hoffenheim
FC Schalke 04
FC Schalke 04
23:00 - 20/10/2019
FC Dinamo Moscow
FC Dinamo Moscow
FC Krasnodar
FC Krasnodar
23:00 - 20/10/2019
Parma Calcio 1913 S.r.l.
Parma Calcio 1913 S.r.l.
Genoa CFC
Genoa CFC
23:00 - 20/10/2019
Tenerife CD
Tenerife CD
Racing Santander
Racing Santander
23:00 - 20/10/2019
Real Oviedo
Real Oviedo
Girona FC
Girona FC
23:00 - 20/10/2019
RSC Anderlecht
RSC Anderlecht
St. Truidense VV
St. Truidense VV
23:30 - 20/10/2019
Athletic Bilbao
Athletic Bilbao
Real Valladolid
Real Valladolid
01:00 - 21/10/2019
Cercle Brugge
Cercle Brugge
Royal Charleroi SC
Royal Charleroi SC
01:45 - 21/10/2019
Leixoes SC
Leixoes SC
Praiense
Praiense
01:45 - 21/10/2019
AC Milan
AC Milan
US Lecce
US Lecce
02:00 - 21/10/2019
Atletico Mineiro MG
Atletico Mineiro MG
Santos FC
Santos FC
02:00 - 21/10/2019
SC Internacional RS
SC Internacional RS
Vasco Da Gama RJ
Vasco Da Gama RJ
02:00 - 21/10/2019
Real Zaragoza
Real Zaragoza
CD Mirandes
CD Mirandes
02:00 - 21/10/2019
Olympique Marseille
Olympique Marseille
Racing Strasbourg
Racing Strasbourg
02:00 - 21/10/2019
FC Sevilla
FC Sevilla
UD Levante
UD Levante
02:00 - 21/10/2019
Philadelphia Union
Philadelphia Union
NY Red Bulls
NY Red Bulls
02:00 - 21/10/2019
Sao Paulo SP
Sao Paulo SP
Avai FC SC
Avai FC SC
03:15 - 21/10/2019
Rionegro Aguilas
Rionegro Aguilas
AD Cali
AD Cali

Trực tuyến bóng đá khởi nguồn đam mê bóng đá

Tructuyenbongda là trang tổng hợp các link xem trực tiếp bóng đá, soi kèo, nhận định bóng đá, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả bóng đá và bạn có thể xem lại các trận đấu bóng đá hấp dẫn hôm nay.

I. Chuyên mục trực tiếp bóng đá

Tại chuyên mục trực tiếp bóng đá bạn có thể theo dõi lịch tường thuật và phát sóng của các giải đấu bóng đá lớn nhất trong ngày, đêm nay và rạng sáng ngày mai. Các link xem trực tiếp bóng đá hôm nay K+, K+1, K+PC, K+PM, K+ HD, VTV3, VTV3 HD, VTV5, VTV1 VTC3, VTV6 và các kênh truyền hình TV (BDTV), Thể Thao TV (TTTV), Fox Sports, BTV5, SCTV15 với chất lượng HD tốt nhất sẽ được chúng tôi cung cấp đến bạn với nhiều sever khác nhau. Đến với chuyên mục này bạn có thể xem tất cả các giải đấu lớn, nhỏ trong nước và quốc tế như Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cúp C1... các trận đấu bóng đá của đội tuyển U22, U23 Việt Nam.  Tructuyenbongda.xyz là website coi bóng đá trực tiếp ngon nhất hiện nay.

Bạn có thể thỏa thích xem online các trận đấu bóng đá với chất lượng HD tốt nhất của các đội bóng lớn nhất thế giới như MU, Real Madrid, Barca, Juventus, Manchester City, Chelsea, Tottenham, Liverpool qua các giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Tây Ban Nha, Cup c1, Sea game 2019, U22, U23 Châu Á, Icc cup, Audi Cup, siêu cup châu âu,  Copa America và Vòng loại World cup 2022.

Hiện tại có nhiều thương hiệu nổi tiếng về kênh trực tiếp bóng đá sẽ được liệt kê danh sách sau đây : tructiepbongda , linktructiepbongda, tructiepbongdahomnay, kênh xôi lạc, binhluan tv, thevang net vs tv, bongdaf, ibongda, rauma tv, bakien, 90phut tv,  90min tv, truc tiep 3s, tructiephd, tructiepbongda keonhacai, tv 101,  demkhuya,  bongdatructiep,  bongdangon, xembongdatructiep,  bongdatv, xien tv, anhem, 11met, vatvo tv, biahoi, bongdapow, mybongda, linktructiepbongda, tructiepsd, bongdatube, Mitom tv

II. Chuyên mục Link Sopcast Acestream

Chuyên mục link sopcast và acestream là một chuyên mục cung cấp link xem trực tiếp khác có chất lượng tốt và ổn đinh, các link sopcast bóng đá trên k+, vtv6 được thuyết minh tiếng việt hoặc tiếng nga. Link sopcast và link Acestream chỉ hiển thị khi có các đội bóng đá lớn như MU, Barca, juventus, Arsenal, Man City, PSG.. hoặc các trận đấu nổi bật từ các giải đấu  World Cup, Champions League, Europa League, Serie A, La Liga, Bundesliga, Ligue 1.

III. Chuyên mục Xem lại Bóng Đá

Nhiều người không thể xem trực tiếp bóng đá, chính vì vậy. Tại Tructuyenbogda chúng tôi có chuyên mục Xem lại bóng đá để dành cho những người không có thời gian có thể xem lại trận đấu một cách tốt nhất từ những trận đấu đêm hôm qua đã bỏ lỡ. Nhất là nhiều người muốn xem lại trực tiếp bóng đá việt nam, ngoại hạng anh , tây ban nha..vv. Xem lại bóng đá sẽ có bình luận tiếng việt

IV. Chuyên mục Soi kèo bóng đá

Soi kèo là chuyên mục chúng tôi đang phát triển, chuyên mục soi kèo bóng đá giúp bạn đưa ra nhận định một cách chính xác các trận đấu. Tructuyenbongda hứa hẹn sẽ đem đến cho bạn các thông tin và diễn biến trận đấu cùng dự đoán kèo bóng đá tốt nhất gửi đến quý khán giả.

V: Các chuyên mục khác

Ngoài các chuyên mục chính trên, tructuyenbongda còn có các chuyên mục như tin tức bóng đá, Video Highlight bóng đá hoặc các chuyên mục dữ liệu khác như tỷ lệ kèo bóng đá, lịch thi đấu bóng đá, lịch phát sóng, kết quả, bảng xếp hạng bóng đá ..vv